Kayan busassun mintuna 3 don koyo game da pixel Facebook da samar da fa'idodin buɗe asusun talla kyauta

A cikin kafofin watsa labarai na kan layi, Facebook ya zama kayan aiki da ba makawa, ko asusun sirri ne tare da mutane ko shafin yanar gizon jama'a don haɓakawa da haɓakawa.

Don kasuwancin e-commerce na kan iyaka, musamman ga kamfanoni masu zaman kansu, ya zama dole a sami asusun sirri na Facebook kuma ku haɓaka kantin sayar da ku da gidan yanar gizon jama'a.

Haɓaka samfurin ku da alamarku, talla, bayanan bin diddigin, da amfani da pixel na Facebook zai taimaka inganta talla da tantance bayanai. Don haka menene pixel Facebook? Yadda ake amfani da shi don sake tallatawa? Kuma ta yaya za a ɗaure pixels zuwa bangon duk darajar? Mu sani.

Akwai abubuwan mamaki a ƙarshen labarin: allvalue ya buɗe tashar bude asusun talla na Facebook, kuma kasuwancin da ke buƙatar buɗe asusun kyauta na iya matsawa zuwa ƙarshen labarin don samun fom ɗin yin rajista.

hoto

Menene Facebook pixel

Menene pixel Facebook? A takaice dai, facebok pixel code ne na JavaScript wanda ke ba ka damar bin diddigin da auna tasirin talla, da ƙirƙirar masu sauraron talla ta hanya mafi inganci cikin kankanin lokaci. Misali, lokacin da mabukaci ya kalli shafi mai cike da pixels, pixels yana rubuta halayensa, sannan zaku iya ƙirƙirar masu sauraro bisa wasu halayen da pixels suka rubuta.

Gabaɗaya, pixels Facebook sune jerin lambobi waɗanda za a iya amfani da su don bin diddigin abubuwan da suka faru, kamar duba shafukan yanar gizo, bincike, ƙarawa kan keken siyayya, dubawa, da sauransu, don haka zaku iya fahimtar duk halayen kantin ku.

Yin amfani da pixel na Facebook zai iya taimaka maka

Auna yawan juyawa na kayan aiki daban-daban

A halin yanzu, kusan kowa ba zai yi amfani da na'ura ɗaya ba don bincika shafin yanar gizon, kuma za su yi amfani da wayoyin hannu, kwamfutar hannu da kwamfutoci don kammala browsing. Don halayen canji na na'urori daban-daban, ana iya amfani da pixels don waƙa.

Inganta tasirin talla

Manufar talla shine tsammanin masu amfani zasu ga tallan ku kuma suyi ayyukan da kuke tsammani, kamar siye. Don yin wannan, kuna buƙatar yin la'akari da tambayoyi biyu: yadda ake saka tallace-tallace daidai ga masu sauraro waɗanda ke sha'awar tallan ku da yadda za ku bar masu sauraro su yi ayyukan da kuke tsammani. Bibiyar ɗabi'ar masu sauraro a cikin pixels, tabbatar da cewa za ku iya ganin shafukan da za su hana masu sauraro motsawa ƙasa da haɓakawa.

Gina masu sauraro iri ɗaya

Masu sauraro wani muhimmin bangare ne na tallan Facebook. Masu amfani waɗanda suka ɗauki takamaiman ayyuka akan gidan yanar gizon ku na iya kama su ta pixels Facebook a baya, kuma suna taimaka muku nemo masu amfani iri ɗaya na mafi kyawun masu sauraron ku.

Abubuwan pixel na Facebook

Lambar Pixel ta ƙunshi abubuwa biyu: lambar tushe da lambar taron pixel.

Lambar tushe ta Pixel: lambar tushen pixel tana bin ɗabi'a akan rukunin yanar gizon kuma tana ba da ma'auni don auna takamaiman abubuwan da suka faru.

Lambar taron: lambar taron tana nufin halayen da ke faruwa akan gidan yanar gizon, kamar zirga-zirgar dabi'a ko zirga-zirgar talla. Akwai hanyoyi guda biyu don bin diddigin abubuwan da suka faru:

1. daidaitattun abubuwan da suka faru: Facebook ya tsara daidaitattun abubuwan da suka faru, waɗanda su ne: kallon abubuwan yanar gizo, bincike, ƙara zuwa siyayya, fara biya, ƙara bayanan biyan kuɗi da siye. Ta hanyar daidaitaccen canjin bibiyar taron, zaku iya samun bayanan zirga-zirga da halayen waɗannan abubuwan.

2. taron al'ada: bisa ga bukatunku na musamman, zaku iya tsara daidaitattun al'amura ko abubuwan da suka bayyana kansu akan gidan yanar gizon don cimma maƙasudin taron juyawa mafi inganci.

Bayan sanin menene pixels na Facebook da kuma yadda suke aiki, ta yaya za mu ƙirƙiri pixels da yadda za a ɗaure su zuwa bangon duk darajar? Bari mu yi shi mataki-mataki.

Ƙirƙiri pixel na Facebook

Kafin ƙirƙirar pixels na Facebook, ƙirƙiri dandalin sarrafa kasuwanci na facetool (BM), sannan danna don koyon yadda ake ƙirƙirar BM.

1. sami pixel

Jeka BM Facebook ɗinku, nemo kayan aikin sarrafa taron a kusurwar hagu na sama, sannan danna tushen bayanan da ke shafi na gaba.

hoto

hoto

2. zaɓi shafin yanar gizon

Akan sabon shafin tushen bayanai masu alaƙa, zaɓi zaɓin shafin yanar gizon, sannan danna farawa

hoto

3. zaɓi hanyar haɗin gwiwa

Zaɓi yadda ake haɗa rukunin yanar gizon don fara aika abubuwan da suka faru na rukunin yanar gizo. Zaɓi lambar pixel

hoto

4. saita sunan pixel

hoto

5. nemo lambar pixel

Hanyar shigarwa na lambar ita ce: ƙara lambar pixel pixel don gidan yanar gizon da hannu, sannan kwafi lambar. Yanzu, matakan aiki akan Facebook BM sun cika

hoto

hoto

hoto

hoto

Haɗa pixel Facebook zuwa bangon ƙimar darajar duka

Bayan ƙirƙirar pixels na Facebook, kuna buƙatar ɗaure zuwa bangon duk darajar ta yadda pixels su iya taka rawar ta wajen taimakawa wajen samun halayen masu amfani a rukunin yanar gizonku.

1. Jeka bayanan martaba kuma shigar da kantin yanar gizo> abubuwan da ake so

A cikin abubuwan da ake so, manna lambar pixel da aka kwafi a mataki na baya a Facebook pixel ID. Lura cewa lambar kawai yana buƙatar kwafi ba tare da kwafi duk layin lambar tushe zuwa bango ba

hoto

2. tabbatar da cewa shigarwa ya yi nasara

Da fatan za a bincika gidan yanar gizon ku a cikin Google Chrome browser kuma yi amfani da tsawaita mataimaki na pixel na Facebook don bincika idan shigarwar ya yi nasara.

Bayan shigar da tsawo, bincika gidan yanar gizon ku kuma danna tsawo don duba matsayi na pixels

hoto

Pixels basa aiki akai-akai ko firgita. Musamman lokacin da aka yi amfani da abubuwa masu ƙarfi (kamar danna maɓalli) azaman abubuwan da suka faru, zaku iya kunna ta ta hanyar danna maɓallin sau ɗaya bayan saita pixels.

Rubuta a karshen

Bayan sanin yadda ake ƙirƙira da ɗaure pixels a bangon duk darajar, har yanzu mataki ɗaya ne a bayanku don saka tallace-tallace: rajistar asusun talla. Allvalue ta bude tashar bude asusun talla na Facebook. Kasuwancin da suke buƙatar buɗe asusun kyauta suna iya danna "karanta cikakken rubutu" don ƙaddamar da fom ko cika fom ɗin aikace-aikacen ta danna lambar mai girma biyu a ƙarshen rubutun.


Lokacin aikawa: Juni-09-2021