Taro

 • Taro

  Taro

  Taro na iya inganta rigakafin mutum, ga marasa lafiya da ke fama da cutar kansa a lokacin jiyya da kuma taimakon agaji, saboda yawan sinadarin fluoride da ke cikin taro, irin wannan kayan don haƙoran ɗan adam, taro na iya inganta rigakafi, saboda yana ɗauke da wani abu da ake kira furotin ƙura , bayan irin wannan kayan da jikin mutum zai iya zama na iya zama za a iya canzawa zuwa wani abu da ake kira immunoglobulin, don haka na iya inganta rigakafin ɗan adam, sannan kuma ya bayyana dalilin da ya sa taro zai iya samun tasirin detoxification. Bugu da kari, taro yana da gyaran gashi da kawata gashi, rawar cike jini da kuma sake tsarin kariya, taro yana dauke da nau'ikan abubuwan gina jiki, sau da yawa ana cin abincin tarugu, zaka iya gyara jikinka sosai, a hankali a canza yanayin yanayin kasa da lafiya.

 • Frozen Taro

  Daskararre Taro

  Ana iya amfani da Taro a matsayin jita-jita, dafaffe da soyayyen Zhuan, sannan kuma ana iya dafa garin Shu don ƙoshi da yunwa, kuma magani ne mai kyau. Taro ya ƙunshi nau'ikan abubuwan gina jiki, galibi ya ƙunshi wadatattun carbohydrates, kowane gram 100 da ke ɗauke da gram 17.5 na sitaci, furotin 2.2, wanda ya fi na kayan lambu gaba ɗaya, don haka ana iya yin tarugu da abinci mai daɗi.

  Steamed taro, gasasshen tarugu, tarugu miya, tarugu tarugu, cake cake, tarke taro, akwai hanyoyi da yawa na girke na taro.