Taron

Taro Featured Image
  • Taron
  • Taron
  • Taron
  • Taron

Taron

Taro na iya haɓaka garkuwar ɗan adam, ga masu fama da cutar kansa a lokacin jiyya da aikin taimako, saboda yawan sinadarin fluoride a cikin taro, irin wannan kayan don kare haƙoran ɗan adam, taro na iya haɓaka garkuwar jiki, saboda yana ɗauke da wani sinadari mai suna proteins na mucus. , Bayan irin wannan nau'in kayan da za a sha a jikin mutum za a iya canza shi zuwa wani abu mai suna immunoglobulin, don haka zai iya inganta rigakafi na mutum, kuma ya bayyana dalilin da yasa taro zai iya samun tasiri na detoxification. Bugu da kari, taro har yanzu yana da gyaran gashi da kuma kawata gashi, rawar da take takawa wajen cika jini da kuma dawo da tsarin rigakafi, taro yana kunshe da sinadirai iri-iri, sau da yawa abincin taro na cin abinci, zaku iya inganta jikin ku, sannu a hankali canza yanayin rashin lafiya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Taro na iya haɓaka garkuwar ɗan adam, ga masu fama da cutar kansa a lokacin jiyya da aikin taimako, saboda yawan sinadarin fluoride a cikin taro, irin wannan kayan don kare haƙoran ɗan adam, taro na iya haɓaka garkuwar jiki, saboda yana ɗauke da wani sinadari mai suna proteins na mucus. , Bayan irin wannan nau'in kayan da za a sha a jikin mutum za a iya canza shi zuwa wani abu mai suna immunoglobulin, don haka zai iya inganta rigakafi na mutum, kuma ya bayyana dalilin da yasa taro zai iya samun tasiri na detoxification. Bugu da kari, taro har yanzu yana da gyaran gashi da kuma kawata gashi, rawar da take takawa wajen cika jini da kuma dawo da tsarin rigakafi, taro yana kunshe da sinadirai iri-iri, sau da yawa abincin taro na cin abinci, zaku iya inganta jikin ku, sannu a hankali canza yanayin rashin lafiya.

Taro yana da wadataccen abinci mai gina jiki, wanda ke da wadataccen furotin na gabobin jiki da abubuwan ganowa na iya haɓaka juriya na ɗan adam, taimakawa jiki ya fi tsayayya da mamayewa na ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta, da hana faruwa da ci gaban cututtuka.

Fiber na abinci da ke cikin taro ya fi yawa, don haka jin daɗin koshi yana da ƙarfi, wanda zai iya taimakawa rage cin sauran abinci kuma a kaikaice yana taka rawar rage nauyi da slimming. Saboda haka, taro ya dace sosai ga mutanen da ke ƙoƙarin rasa nauyi.

Abu Taron, Eddo
Girman S: 20g-40g,; M: 40g-60g; L: 60-80g; 2L: 80-100 g; 3L: 100g-120g
Shiryawa Jakar raga:9kg,10kg,20kg;
Katin takarda: 10kg kartani, 15kg kartani
Akwatin PVC: 30LBS Carton PVC
Kamar yadda buƙatun musamman na abokan ciniki
Yawan/Adalci 26-30MT/40RH kwantena
Wurin asali Shandong, China
Lokacin bayarwa A cikin kwanaki 10 bayan karɓar ajiya ko L/C
Features,Dadi, Quality Tsaftace, babu ɓata da kwaro, ban mamaki, ɗanɗano, nama mai laushi, kyakkyawan alimentation, dogon shiryayye
Lokacin girbi Agusta zuwa Mayu mai zuwa
Lokacin bayarwa Duk shekara zagaye
Tashar jiragen ruwa Qingdao, China
Taro ya ƙunshi nau'ikan abubuwan gina jiki (kowanne yana ɗauke da gram 100) Calories 4.7 kcal Protein 0.4 gTotal carbohydrate 1.0g Vitamin A: 21.5 IU

Vitamin C: 9.0 mg Niacin: 0.3mg

Folate: 1.3 mcg Iron 0.3 MG

Calcium: 5.2mg manganese: 3.4mg

Abincin Abinci 1 g Zinc: 0.2 MG

Potassium: 143mg Phosphorus: 12.0mg

Selenium: 0.4 mcg Ruwa: 41.2 g


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana