An sabunta ƙimar sa ido ta Amazon (VTR) tun ranar 16 ga Yuni!

Kwanan nan, Amazon ya sanya wasu sabuntawa na Amazon VTR zuwa wasu buƙatun manufofin da aka sanar a farkon Maris.

Dangane da martani daga kasuwancin, Amazon ya yi canje-canje masu zuwa ga buƙatun tabbatar da bayarwa:

An sabunta Amazon VTR zuwa Yuni 16. Tun daga jiya, Yuni 16, 2021, Amazon yana buƙatar ku:

1. Samar da sunan mai bada sabis na bayarwa

Dole ne ku samar da sunan mai ba da sabis (watau mai ɗaukar kaya, misali Royal Mail) da aka yi amfani da shi don duk wani umarni da ɗan kasuwa ya cika. Ya kamata ku tabbatar cewa sunan mai ɗaukar hoto da kuka bayar ya dace da jerin masu ɗaukar kaya da ake samu a menu mai saukarwa na cibiyar siyarwa, in ba haka ba ba za ku iya tabbatar da odar ku ba.

Samar da sunan sabis na isarwa: yayin aiwatar da tabbatar da isarwa, samar da sunan sabis na isarwa (watau hanyar isarwa, misali Royal mail24) ba ya zama dole ga umarni da 'yan kasuwa ke yi. Koyaya, muna ƙarfafa ku don samar da ɗayan.

Da fatan za a lura: idan Amazon yana sarrafa lokacin jigilar kaya a madadin ku (saitin bayarwa Automation), samar da bayanan sabis na bayarwa a lokacin tabbatar da isarwa zai taimaka wa Amazon haɓaka sadaukarwar abokan ciniki ga asin ku.

2. ID na bin diddigin umarni da aka kammala

Dole ne ku samar da Amazon tare da ID na sa ido don odar rarraba yan kasuwa da aka bayar ta amfani da isar da sa ido.

Idan kuna amfani da Royal mail24 ® Ko Royal mail48 ® Hanyar jigilar kaya, da fatan za a tabbatar cewa kun samar da ID na fakiti na musamman (sama da lambar lambar 2D akan alamar). Idan ba ka samar da ingantacciyar ID na bin diddigi ba, ba za ka iya tabbatar da jigilar kaya ba sai dai idan ka zaɓi sabis ɗin jigilar da ba a bin sawu (misali tambari).

3. Kula da 95% VTR

Dole ne ku kula da 95% VRT don isar da oda a cikin gida da aka karɓa akan Amazon UK a cikin tsawon kwanaki 30 a jere. Jirgin cikin gida shine wanda kuke aikawa daga adireshin Burtaniya zuwa adireshin isar da ku na Burtaniya.

Amazon za ta auna VTR na jigilar kayayyaki na cikin gida da 'yan kasuwa ke yi a matakin rukuni wanda mai ba da sabis na sufuri da aka haɗa tare da Amazon don samar da bayanan dubawa. Koyaya, da fatan za a lura cewa don ƙididdige VTR, idan kun samar da suna iri ɗaya na hanyar isar da ba a kula da su ba kamar sunan da ke cikin menu na saukar da sabis na bayarwa akan shafin jigilar kaya, Amazon na iya ware jigilar kaya ne kawai daga isar da ba a sa ido ba. hanyar (zaka iya koma zuwa jerin masu ɗaukar kaya da hanyoyin bayarwa anan).

Don taimakawa masu siyarwa su warware ƙarin tambayoyi game da VTR, zaku iya samun cikakken jagora akan shafin taimako na sabunta VTR na Amazon.


Lokacin aikawa: Juni-18-2021